HỆ THỐNG BÁO CHÁY
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG
CAMERA QUAN SÁT
SERVER-PC-LINH KIỆN
MÁY IN - MỰC IN
Tìm kiếm sản phẩm
Tin tức - Sự kiện
AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG
Trang chủ » AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG »
DM-300M
Giá: Liên hệ
DM-220C
Giá: Liên hệ
DM-120M
Giá: Liên hệ
TM-120C
Giá: Liên hệ
TM-200CC
Giá: Liên hệ
Máy fax giấy nhiệt Panasonic KX-FT 987
Giá: Liên hệ
Máy fax giấy thường Panasonic KX-FP 701
Giá: Liên hệ
Máy fax giấy nhiệt Panasonic KX FT-983 CX
Giá: Liên hệ
Bộ khử tem từ mềm HK01
Giá: Liên hệ
Bộ nam châm siêu gỡ tem cứng loại nhỏ DT01
Giá: Liên hệ
Bộ nam châm siêu gỡ tem cứng loại lớn DT03
Giá: Liên hệ
Bộ nam châm siêu gỡ tem cứng loại lớn DT02
Giá: Liên hệ
Tem từ mềm 4x4 tem có mã vạch / tem không có mã vạch HS01
Giá: Liên hệ
Tem cứng kèm đinh ghim (màu trắng) HP03
Giá: Liên hệ
Tem cứng túi xách - giầy dép HP04
Giá: Liên hệ
Tem thẻ từ cứng HP02
Giá: Liên hệ
Tem thẻ từ cứng HP01
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh Foxcom EAS5011
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh Foxcom EAS5012HP
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh EAS5013
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh Foxcom EAS5006
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh Foxcom EAS5001
Giá: Liên hệ
Cổng từ an ninh Foxcom EAS5000
Giá: Liên hệ
Điện thoại Panasonic KX-TS560
Giá: Liên hệ
Điện thoại Panasonic KX-TS820
Giá: Liên hệ
Điện thoại để bàn Panasonic KX-TS520
Giá: Liên hệ
Thẻ từ
Giá: Liên hệ
Đầu đọc thẻ không tiếp xúc
Giá: Liên hệ
Trung tâm kiểm soát ra vào 4 cửa
Giá: Liên hệ
Trung tâm kiểm soát ra vào 2 cửa
Giá: Liên hệ
Thẻ từ
Giá: Liên hệ
Đầu đọc thẻ không tiếp xúc
Giá: Liên hệ
Trung tâm kiểm soát ra vào 2 cửa
Giá: Liên hệ
Hệ thống rào bằng sóng vi sóng
Giá: Liên hệ
Hệ thống hàng rào ảo bằng cáp trôn ngầm
Giá: Liên hệ
Hệ thống chống đột nhập hàng rào
Giá: Liên hệ
Đầu dò hồng ngoại
Giá: Liên hệ
Đầu dò hồng ngoại
Giá: Liên hệ
Công tắc từ của cuốn - cửa cổng
Giá: Liên hệ
Công tắc từ cửa trong nhà
Giá: Liên hệ
Công tắc từ mỏng cửa trong nhà
Giá: Liên hệ
Công tắc từ âm
Giá: Liên hệ
Hồng ngoại gắn trần nhà
Giá: Liên hệ
Đầu dò hồng ngoại
Giá: Liên hệ
Đầu dò hồng ngoại kết hợp sóng cực ngắn
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 50m
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 20m
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 100m
Giá: Liên hệ
Đầu dò chấn động cho hầm tiền VV600 Plus
Giá: Liên hệ
Đầu dò chấn động cho tủ ATM VV602 Plus
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 60m - 200m
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 20m - 90m
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 25m - 80m
Giá: Liên hệ
Beam hồng ngoại 5m - 10m
Giá: Liên hệ
Bộ quay số điện thoại 4 kênh
Giá: Liên hệ
Bộ quay số điện thoại 2 kênh
Giá: Liên hệ
Bộ quay số điện thoại 1 kênh
Giá: Liên hệ
Bộ remote
Giá: Liên hệ
Power Injector - AP-3600 Series w/ Modules-SPARE.
Giá: Liên hệ
Power Injector (802.3af) for AP 1600, 2600 and 3600 w/o mod.
Giá: Liên hệ
Yellow Cable for Ethernet, Straight-through, RJ-45, 6 feet.
Giá: Liên hệ
V.35 Cable, DTE Male to Smart Serial, 10 Feet.
Giá: Liên hệ
Ethernet Cross-over Cable.
Giá: Liên hệ
Cisco IP Phone 7911G Cisco 7900 Unified IP Phone.
Giá: Liên hệ
Four port 10/100/1000 Ethernet switch interface card.
Giá: Liên hệ
Two 10/100 routed port HWIC.
Giá: Liên hệ
1-Port Serial WAN Interface Card.
Giá: Liên hệ
1-Port 2nd Gen Multiflex Trunk Voice/WAN Int. Card - T1/E1.
Giá: Liên hệ
1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM.
Giá: Liên hệ
1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM.
Giá: Liên hệ
ASA 5512-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES.
Giá: Liên hệ
ASA 5505 Appliance with SW, 10 Users, 8 ports, 3DES/AES.
Giá: Liên hệ
ASA 5515-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES
Giá: Liên hệ
ASA 5505 Sec Plus Appliance with SW, UL Users, HA, 3DES/AES.
Giá: Liên hệ
ASA 5505 Security Appliance with SW, UL Users, 8 ports, 3DES/AES, Cisco ASA 5500 Series Firewall Edition Bundles.
Giá: Liên hệ
ASA 5510 Security Appliance with SW, 5FE,3DES/AES, Cisco ASA 5500 Series Firewall Edition Bundles.
Giá: Liên hệ
802.11a/g/n Ctrlr-based AP, Ext Ant, E Reg Domain.
Giá: Liên hệ
802.11a/g/n Ctrlr-based AP, Int Ant, E Reg Domain.
Giá: Liên hệ
802.11n CAP w/CleanAir; 3x4:3SS; Mod; Ext Ant; E Reg Domain
Giá: Liên hệ
802.11n CAP w/CleanAir; 3x4:3SS; Mod; Int Ant; E Reg Domain.
Giá: Liên hệ
802.11a/g/n Ctrlr-based AP, Int Ant, E Reg Domain.
Giá: Liên hệ
802.11n Auto ; 3x4:3SS; Mod;Int Ant; E Reg Domain.
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base Image
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base Image.
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image.
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 48 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image.
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 24 GigE, 4 x SFP LAN Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 24 GigE, 2 x SFP LAN Lite.
Giá: Liên hệ
Cisco Catalyst switch 2960 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite.
Giá: Liên hệ
Cisco 2960 Series Catalyst Switch 2960S 48 GigE, 4 x SFP LAN Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 3560X 24 Port Data IP Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 3560X 48 Port Data IP Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 3750X 24 Port Data IP Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 3750X 48 Port Data IP Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 24 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base.
Giá: Liên hệ
Catalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN Base.
Giá: Liên hệ
Pages: [01] [02] [03] [04] [05] [06] [07] [08] Next »
Get the Flash Player to see this player.
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

LIÊN KẾT WEBSITE
THỐNG KÊ


Alexa Certified Site Stats for stw.vn
  Trang chủ    |    Giới thiệu    |    Dịch vụ    |    Giải pháp    |    Tin tức - Sự kiện    |    Tuyển dụng    |    Hỗ trợ    |    Liên hệ    |    Sơ đồ website    |    Chính sách & thông tin chung  
Công ty Thế Giới Công Nghệ An Ninh giữ bản quyền nội dung trên website này; chỉ được phát hành lại nội dung thông tin này khi có sự đồng ý bằng văn bản của 
Công ty TNHH Thế Giới Công Nghệ An Ninh