HỆ THỐNG BÁO CHÁY
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG
CAMERA QUAN SÁT
SERVER-PC-LINH KIỆN
MÁY IN - MỰC IN
Tìm kiếm sản phẩm
Tin tức - Sự kiện
Thiết bị chuyển đổi quang điện (Media Converter)
Trang chủ » AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG » FTTH » Thiết bị chuyển đổi quang điện (Media Converter)
   
APT-103S33OC
APT-103S33OC
Mã số: APT-103S33OC
Tình trạng: Vui lòng liên hệ
Số lượt xem: 1,584 (Tính từ ngày: 07/08/12)
Giá bán: Giá: Liên hệ
Liên hệ mua

APT-103S33O - 20km

APT-103S34O - 40km

APT-103S36O - 60km

Tổng quan:

Chuẩn: IEEE802.3u Fast Ethernet 10/100Base-TX và 100Base-FX
Đầu nối
: RJ45-UTP và SC Connector
Đèn LED
: FDX/Col, FX-Link/Act, TXLink/Act, FX100.TX100
Tốc độ truyền dữ liệu
: 10/100Mbps
Cơ chế
:Full hoặc Half Duplex
Nguồn cung cấp
: AC 100-260V DC1A@+5V
Nhiệt độ
: 0 - 70 độ C
Độ ẩm
: 5% - 90%
Kích thước
: 26 x 70 x 94 mm

Cáp: CAT 5 UTP

Model
APT-103S3xOC
Loại đầu nối quan
SC
Khoảng cách điển hình
20Km / 40 km / 60 km / 80 km/ 100km/ 120km
Loại sợi quang
   đơn mode
Bước sóng (nm)
1310 / 1550
Công suất phát tối thiểu (Min TX PWR)
-15.0 dBm
Công suất phát tối đa (Max TX PWR)
-7.0 dBm
Độ nhạy thu
-32.0 dBm
Dự trữ tuyến
17.0 dBm
Thiết bị chuyển đổi quang điện (Media Converter)
Gigabit Media Converter
Giá: Liên hệ
APT-CPS2-MC14: APTTek Rack Mount
Giá: Liên hệ
APT-CPS2-MC16: APTTek Rack Mount
Giá: Liên hệ
Multi-mode Media converter, APT-103M32OC
Giá: Liên hệ
2xRJ45 Media converter, APT-103S33OC-2TX
Giá: Liên hệ
Multi-mode, Gigabit Media converter
Giá: Liên hệ
100M Single-mode/ Multi-mode Converter
Giá: Liên hệ
1000M Single-mode/ Multi-mode Converter Series
Giá: Liên hệ
SFP Single-mode 1.25Gbps
Giá: Liên hệ
SFP Single-mode 100/155Mbps
Giá: Liên hệ
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550M
Giá: Liên hệ
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
Giá: Liên hệ
Get the Flash Player to see this player.
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

LIÊN KẾT WEBSITE
THỐNG KÊ


Alexa Certified Site Stats for stw.vn
  Trang chủ    |    Giới thiệu    |    Dịch vụ    |    Giải pháp    |    Tin tức - Sự kiện    |    Tuyển dụng    |    Hỗ trợ    |    Liên hệ    |    Sơ đồ website    |    Chính sách & thông tin chung  
Công ty Thế Giới Công Nghệ An Ninh giữ bản quyền nội dung trên website này; chỉ được phát hành lại nội dung thông tin này khi có sự đồng ý bằng văn bản của 
Công ty TNHH Thế Giới Công Nghệ An Ninh