HỆ THỐNG BÁO CHÁY
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG
CAMERA QUAN SÁT
SERVER-PC-LINH KIỆN
MÁY IN - MỰC IN
Tìm kiếm sản phẩm
Tin tức - Sự kiện
FTTH
Trang chủ » AN NINH-ĐIỆN TỬ-VIỄN THÔNG » FTTH
Cáp quang (Optical cable)
Cáp quang thuê bao FTTH - 4FO
Giá: Liên hệ
Cáp quang treo hình số 8, từ 8 - 96 sợi quang
Giá: Liên hệ
Cáp chôn luồn ống, phi kim loại (từ 2 đến 96 sợi quang)
Giá: Liên hệ
Cáp chôn trực tiếp, phi kim loại (từ 2 - 96 sợi quang)
Giá: Liên hệ
Cáp chôn trực tiếp, có lớp băng thép
Giá: Liên hệ
Cáp quang Multi-mode, 4 sợi Indoor/ Outdoor
Giá: Liên hệ
Cáp sợi quang ADSS
Giá: Liên hệ
Fiber Optical Cable FTTB & FTTH .... from 1 - 12Core (RayCore)
Giá: Liên hệ
SFP Module/Transceiver
SFP Single-mode 1.25Gbps
Giá: Liên hệ
SFP Single-mode 100/155Mbps
Giá: Liên hệ
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550M
Giá: Liên hệ
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
Giá: Liên hệ
SFP Transceiver cho SDH (STM-1, STM-4, STM-16)
Giá: Liên hệ
Gigabit (1.25G) SFP module, Single Fiber, WDM
Giá: Liên hệ
10 Gigabit Ethernet Transceiver, XFP Module
Giá: Liên hệ
Thiết bị chuyển đổi quang điện (Media Converter)
APT-103S33OC
Giá: Liên hệ
Gigabit Media Converter
Giá: Liên hệ
APT-CPS2-MC14: APTTek Rack Mount
Giá: Liên hệ
APT-CPS2-MC16: APTTek Rack Mount
Giá: Liên hệ
Multi-mode Media converter, APT-103M32OC
Giá: Liên hệ
2xRJ45 Media converter, APT-103S33OC-2TX
Giá: Liên hệ
Multi-mode, Gigabit Media converter
Giá: Liên hệ
100M Single-mode/ Multi-mode Converter
Giá: Liên hệ
1000M Single-mode/ Multi-mode Converter Series
Giá: Liên hệ
Switch quang (Optical Switch)
FGS-2924R, 16-Port SFP + 8-Port Combo Port GbE L2 Plus Managed Switch
Giá: Liên hệ
ES-2226C/CD, 2 Gigabit L2 Managed Switch, multi VLAN, IGMP Q-in-Q
Giá: Liên hệ
Thiết bị đầu cuối FTTH (FTTH for Triple Play)
CATV FTTx Fiber Receiver (Model: RC-SUMFN)
Giá: Liên hệ
Internet Fiber Router with 1-Port FX (WAN) + 4-Port TX Fiber Optic Router
Giá: Liên hệ
ZyXEL FSG1100HN
Giá: Liên hệ
VIGOR 2110F - FIBER ROUTER
Giá: Liên hệ
Thiết bị đầu cuối cho FTTH, VRG-21412-WF
Giá: Liên hệ
VIGOR FLY 200F
Giá: Liên hệ
Get the Flash Player to see this player.
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

LIÊN KẾT WEBSITE
THỐNG KÊ


Alexa Certified Site Stats for stw.vn
  Trang chủ    |    Giới thiệu    |    Dịch vụ    |    Giải pháp    |    Tin tức - Sự kiện    |    Tuyển dụng    |    Hỗ trợ    |    Liên hệ    |    Sơ đồ website    |    Chính sách & thông tin chung  
Công ty Thế Giới Công Nghệ An Ninh giữ bản quyền nội dung trên website này; chỉ được phát hành lại nội dung thông tin này khi có sự đồng ý bằng văn bản của 
Công ty TNHH Thế Giới Công Nghệ An Ninh